SFT6400A 4*GE Inputs PAL B/G NTSC 64 mu 1 IP kupita ku Analog Modulator
Nambala ya Chitsanzo:  SFT6400A
Mtundu:Softel
MOQ:1
gou  Thandizani BISS Kuchotsa Kusakatula
gou  Thandizani OSD (Logo ndi Caption) Insertion
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Magawo aukadaulo
Zinthu Zofunika Kwambiri
Mapulogalamu Oyang'anira
Tsitsani
01
Mafotokozedwe Akatundu
1. CHIYAMBI
2. ZINTHU ZINA
-2U chassis, kuchuluka kwambiri kuti musunge ndalama zotumizira
-Thandizani OSD (Logo ndi Caption) kuyika kwa njira iliyonse, ntchito yosavuta
-Thandizani CC/Subtitle/Teletext
-Thandizani Kuchotsa Biss (Ikupangidwa)
-Kusintha kwa chidziwitso cha pulogalamu yothandizira, kusankha mawu ambiri
-4 GE ports (max 64 IP input over MPTS/SPTS), Max 840Mbps pa GE input iliyonse
-64 zonyamulira zosakhala pafupi kapena pafupi, zonyamulira zonse 32 mkati mwa 400MHz
- Thandizani kasamalidwe ka maukonde pogwiritsa ntchito intaneti
SFT6400A 4*GE Inputs 64 mu 1 IP kupita ku Analog Modulator
Mtsinje UDP, UDP / RTP, mapaketi 1-7 (SPTS/MPTS)
Ndondomeko Yoyendera UDP/RTP, unicast ndi multicast, IGMP V2/V3
Kutalika kwa Paketi 188 / 204 Mabaiti
Audio MPEG-1/2 Gawo 1/2, (HE-)AAC, AC3
Deta CC, Teletext, Ma Subtitles, DVB Subtitleling
MPEG2:
1080@60I, 1080@50I, 720@60P, 720@50P, 576@50I, 480@60I
Chiŵerengero cha Mawonekedwe 4:3
Zolumikizira 75Ω, F-jack
Mafupipafupi osiyanasiyana 43.25 – 951.252MHz
Bandwidth Yotulutsa 400MHz (zonyamulira 32 zilizonse)
Mulingo wotulutsa -5 ~ 2dBm (102 ~ 112dBμV)
Kutayika kobwerera ≥ 14dB
Kutalikirana kwa ma frequency onyenga. ≥ 60dB
Kulondola kwa chonyamulira chotsalira 1%
Muyezo wa pa TV PAL B/G/D/K/M/N/I,NTSC M, SECAM
Chiŵerengero cha chizindikiro cha kanema ndi phokoso ≥ 60dB
Chiyanjano cha Netiweki Kasamalidwe 1 x 100 Base-T Ethernet (RJ 45)
Deta 4 x 1000 Base-T Ethernet (RJ 45)
Ena Zotsatira za kusinthika kwa chithunzi 480i/576i
OSD Chizindikiro: JPG, BMP, PNG
Mawu Ofotokozera: kuthandizira zilankhulo zingapo, kuwongolera njira ndi liwiro losinthidwa
Kusintha kwa voliyumu yotulutsa 0 – 100%
General Kuchotsedwa ntchito 483mm×330mm×88mm (WxLxH)
Kutentha 0~45℃ (ntchito), -20~80℃ (kusungira)
Magetsi AC100V±10%, 50/60Hzkapena AC 220V±10%,50/60Hz