SWR-1200L2 11AC Dual-band Wireless Rauta ya 1200M WiFi Rauta
Nambala ya Chitsanzo:SWR-1200L2
Mtundu:Softel
MOQ:1
gou  Kusintha kwa Nthawi kwa FWiFi
gouWiFi ya Alendo ndi Kulamulira Makolo
gouCPU yapakati pawiri, CPU yopanda zingwe ziwiri
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Magawo aukadaulo
Kugwiritsa Ntchito Netiweki
Kasamalidwe
Tsitsani
01
Mafotokozedwe Akatundu
2.4G + 5G
CPU yapakati pawiri
Ma antenna owonjezera 4 *
MU-MIMO
Ipv6
Chinthu SWR-1200L2 11AC Dual-band Wireless Rauta ya 1200M WiFi Rauta
Chipset MT7628DAN+MT7613BEN Miyezo Yopanda Waya IEEE 802.11ac/n/a 5GHz
Kukumbukira/Kusunga 64MB/8MB IEEE 802.11b/g/n 2.4GHz
Madoko a LAN a Chiyankhulo 2 × 10/100Mbps Liwiro Lopanda Waya 300Mbps(2.4GHz)
Chiyanjano cha WAN Doko 1 × 10/100Mbps 867Mbps(5GHz)
Mphamvu Yochokera Kunja 12VDC/1.5A Mafupipafupi a WiFi 2.4-2.5GHz;5.15-5.25GHz
Kutali x Kutali x Kutali 180 × 130 × 26mm Mitundu Yopanda Waya
Rauta Yopanda Waya; WISP; AP
Chitsimikizo CE, RoHS Antena 2 × 2.4GHz
Batani WPS/Yambitsaninso 2×5GHz